Trò Chơi Gọi Hồn 2

Ouija: Origin of Evil (2016)

Phim:
Trò Chơi Gọi Hồn 2 (Ouija: Origin of Evil)
Đang chiếu:
Full Vietsub
Số tập:
1
Thời lượng:
99 phút
Ngôn ngữ:
Vietsub
Chất lượng:
FHD
Đạo diễn:
Mike Flanagan,
Diễn viên:
Alexis G. Zall, Annalise Basso, Chelsea Gonzalez, Doug Jones, Ele Keats, Elizabeth Reaser, Eve Gordon, Halle Charlton, Henry Thomas, John,
Trạng thái:
Hoàn thành
Quốc gia:
Âu Mỹ,
Năm sản xuất:
2016
Thể loại:
Kinh Dị,
( 8,8 điểm / 4 lượt)
Xem tập mới HD: Trò Chơi Gọi Hồn 2

LINK Xem Tập Mới HD 4K: Trò Chơi Gọi Hồn 2

Tóm tắt phim: Trò Chơi Gọi Hồn 2

Trò Chơi Gọi Hồn 2

Trò Chơi Gọi Hồn 2, còn được biết đến với tên gốc Ouija: Origin of Evil, là phim kinh dị Âu Mỹ ra mắt năm 2016 do Mike Flanagan đạo diễn. Tác phẩm có thời lượng 99 phút, chất lượng FHD kèm phụ đề Việt, thuộc nhóm phim lẻ và đã hoàn thành trọn vẹn. Nội dung phim xoay quanh việc tổ chức các cuộc gọi hồn giả mạo như một cách kiếm sống, nhưng mọi chuyện trở nên đáng sợ khi họ thực sự có thể liên hệ với người chết. Với sự tham gia của dàn diễn viên gồm Annalise Basso, Elizabeth Reaser, Henry Thomas, Lulu Wilson, Doug Jones cùng nhiều gương mặt khác, phim mang đến không khí kinh dị căng thẳng và ám ảnh.

Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Trò Chơi Gọi Hồn 2 luôn được cập nhật tại đây.

Bình luận 0

Viết bình luận

* Không cần đăng nhập. Bình luận vi phạm chính sách sẽ bị xóa.

Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.