Ngoại Tình

Infidelity in Suburbia (2017)

Phim:
Ngoại Tình (Infidelity in Suburbia)
Đang chiếu:
Full Vietsub
Số tập:
1
Thời lượng:
120 phút
Ngôn ngữ:
Vietsub
Chất lượng:
FHD
Đạo diễn:
David Winning,
Diễn viên:
Arlo Hajdu, Cassandra Cavalli, Erika McKitrick, Jason William Lee, Jay Hindle, Lucie Guest, Marcus Rosner, Maria Meadows, Miranda Frigon, Peter Benson,
Trạng thái:
Hoàn thành
Quốc gia:
Canada,
Năm sản xuất:
2017
Thể loại:
Tâm Lý, Tình Cảm,
( 8,4 điểm / 2 lượt)
Xem tập mới HD: Ngoại Tình

LINK Xem Tập Mới HD 4K: Ngoại Tình

Tóm tắt phim: Ngoại Tình

Ngoại Tình

Ngoại Tình, còn được biết đến với tên gốc Infidelity in Suburbia, là phim tâm lý tình cảm Canada ra mắt năm 2017 do David Winning đạo diễn. Phim xoay quanh Laura, người phụ nữ có chồng thường xuyên đi làm xa và con trai thì bận rộn chuyện học hành, khiến cô cảm thấy những ngày tháng trôi qua thật buồn tẻ. Để lấp đầy khoảng trống ấy, Laura ấp ủ dự án cải tạo lại ngôi nhà của mình. Chính trong hoàn cảnh đó, Elliott, anh chàng thợ xây tư nhân với vẻ ngoài quyến rũ khó cưỡng, xuất hiện và dần dần biến những giấc mơ cấm kỵ của cô thành hiện thực.

Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Ngoại Tình luôn được cập nhật tại đây.

Bình luận 0

Viết bình luận

* Không cần đăng nhập. Bình luận vi phạm chính sách sẽ bị xóa.

Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.