Đội Quân Đạo Tặc

Army of Thieves (2021)

Phim:
Đội Quân Đạo Tặc (Army of Thieves)
Đang chiếu:
Full Vietsub - Lồng tiếng
Số tập:
1
Thời lượng:
127 phút
Ngôn ngữ:
Vietsub - Lồng tiếng
Chất lượng:
FHD
Đạo diễn:
Matthias Schweighöfer,
Diễn viên:
Barbara Meier, Charlie, Christian Steyer, Dan Bradford, Ephraim Goldin, Guz Khan, Jonathan Cohen, Matthias Schweighöfer, Melanie Rada, Nathalie Emmanuel,
Trạng thái:
Hoàn thành
Quốc gia:
Âu Mỹ, Đức,
Năm sản xuất:
2021
Thể loại:
Hài Hước, Hành Động, Hình Sự,
( 8,1 điểm / 6 lượt)
Xem tập mới HD: Đội Quân Đạo Tặc

LINK Xem Tập Mới HD 4K: Đội Quân Đạo Tặc

Tóm tắt phim: Đội Quân Đạo Tặc

Đội Quân Đạo Tặc

Đội Quân Đạo Tặc (Army of Thieves) là phim hành động hài hình sự Âu Mỹ – Đức năm 2021 do Matthias Schweighöfer đạo diễn và thủ vai chính, dài 127 phút, chất lượng FHD, phụ đề Vietsub và lồng tiếng. Phim là tiền truyện của Đội Quân Người Chết, kể về một phụ nữ bí ẩn tuyển mộ giao dịch viên ngân hàng Dieter giúp đội của cô phá ba két sắt huyền thoại khắp châu Âu. Với sự tham gia của dàn diễn viên quốc tế gồm Nathalie Emmanuel, Guz Khan, Ruby O. Fee, Stuart Martin, Jonathan Cohen, Noémie Nakai, Trent Garrett, Tonya Graves, Barbara Meier, Christian Steyer, Samira Mekibes Meza, Ephraim Goldin, Oleg Kim, Dan Bradford, Melanie Rada cùng Charlie, phim mang đến hành trình trộm cắp ly kỳ pha lẫn hài hước.

Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Đội Quân Đạo Tặc luôn được cập nhật tại đây.

Bình luận 0

Viết bình luận

* Không cần đăng nhập. Bình luận vi phạm chính sách sẽ bị xóa.

Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.