Thám Tử Phố Tàu 1900

唐探1900 (2025)

Phim:
Thám Tử Phố Tàu 1900 (唐探1900)
Đang chiếu:
full Vietsub
Số tập:
Thời lượng:
135
Ngôn ngữ:
Vietsub
Chất lượng:
HD
Đạo diễn:
Dai Mo, Trần Tư Thành,
Diễn viên:
Châu Nhuận Phát, John Cusack, Lưu Hạo Nhiên, Trương Tân Thành, Vương Bảo Cường, Zhang Aoyue, 太保, 岳云鹏, 王雨甜, 白客,
Trạng thái:
Hoàn thành
Quốc gia:
Hồng Kông, Trung Quốc,
Năm sản xuất:
2025
Thể loại:
Bí Ẩn, Hài, Hình Sự,
( 8,7 điểm / 9 lượt)
Lịch chiếu: 29/01/2025
Xem tập mới HD: Thám Tử Phố Tàu 1900

LINK Xem Tập Mới HD 4K: Thám Tử Phố Tàu 1900

Tóm tắt phim: Thám Tử Phố Tàu 1900

Thám Tử Phố Tàu 1900

Thám Tử Phố Tàu 1900 mở ra bối cảnh năm 1900 tại khu phố người Hoa ở San Francisco, nơi A Quỷ, một thợ săn gốc Hoa lai da đỏ do Vương Bảo Cường thủ vai, tình cờ gặp Tần Phúc, du học sinh Trung Quốc do Lưu Hạo Nhiên thể hiện. Cả hai bị cuốn vào một vụ án mạng bí ẩn và qua chuỗi sự kiện dở khóc dở cười, họ bất đắc dĩ trở thành bộ đôi thám tử phố Tàu. Hành trình phá án gay cấn pha hài hước từ đó bắt đầu. Phim thuộc thể loại bí ẩn, hài, hình sự, do Dai Mo và Trần Tư Thành đạo diễn, quy tụ dàn diễn viên gồm John Cusack, Châu Nhuận Phát, Trương Tân Thành, Bạch Khách, Nhạc Vân Bằng và Thái Bảo.

Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Thám Tử Phố Tàu 1900 luôn được cập nhật tại đây.

Bình luận 0

Viết bình luận

* Không cần đăng nhập. Bình luận vi phạm chính sách sẽ bị xóa.

Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.