Người Dơi Và Bá Tước Dracula
The Batman vs. Dracula (2005)
- Phim:
- Người Dơi Và Bá Tước Dracula (The Batman vs. Dracula)
- Đang chiếu:
- Full Vietsub
- Số tập:
- 1
- Thời lượng:
- 83 phút
- Ngôn ngữ:
- Vietsub
- Chất lượng:
- HD
- Đạo diễn:
- Michael Goguen,
- Diễn viên:
- Alastair Duncan, James Sie, Jeff Bennett, Kevin Carvell, Kevin Michael Richardson, Neil Ross, Peter Stormare, Richard Green, Rino Romano, Tara Strong,
- Trạng thái:
- Hoàn thành
- Quốc gia:
- Âu Mỹ,
- Năm sản xuất:
- 2005
- Thể loại:
- Bí Ẩn, Giả Tượng, Hành Động, Hoạt Hình,
Xem tập mới HD: Người Dơi Và Bá Tước Dracula
LINK Xem Tập Mới HD 4K: Người Dơi Và Bá Tước Dracula
Tóm tắt phim: Người Dơi Và Bá Tước Dracula
Người Dơi Và Bá Tước Dracula
Người Dơi Và Bá Tước Dracula, còn được biết đến với tên gốc The Batman vs. Dracula, là bộ phim hoạt hình hành động bí ẩn giả tượng ra mắt năm 2005 tại Âu Mỹ, do Michael Goguen đạo diễn với thời lượng 83 phút. Phim quy tụ dàn diễn viên lồng tiếng gồm Alastair Duncan, James Sie, Jeff Bennett, Kevin Carvell, Kevin Michael Richardson, Neil Ross, Peter Stormare, Richard Green, Rino Romano, Tara Strong và Tom Kenny. Nội dung xoay quanh thành phố Gotham bị khủng bố không chỉ bởi những kẻ trốn thoát gần đây là Joker và Penguin, mà còn bởi sinh vật ban đầu của bóng đêm, Dracula.
Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Người Dơi Và Bá Tước Dracula luôn được cập nhật tại đây.
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.