5 Centimet Trên Giây (Live Action)
5 Centimeters per Second (2025)
- Phim:
- 5 Centimet Trên Giây (Live Action) (5 Centimeters per Second)
- Đang chiếu:
- Full Vietsub
- Số tập:
- 1
- Thời lượng:
- 121 phút
- Ngôn ngữ:
- Vietsub
- Chất lượng:
- FHD
- Đạo diễn:
- Yoshiyuki Okuyama,
- Diễn viên:
- Aoi Miyazaki, Ayana Shiramoto, Haruto Ueda, Hidetaka Yoshioka, Himi Sato, Hokuto Matsumura, Junki Tozuka, Keiko Horiuchi, Kentaro Tamura, Mai Kiryu,
- Trạng thái:
- Hoàn thành
- Quốc gia:
- Nhật Bản,
- Năm sản xuất:
- 2025
- Thể loại:
- Chính Kịch, Tình Cảm,
Xem tập mới HD: 5 Centimet Trên Giây (Live Action)
LINK Xem Tập Mới HD 4K: 5 Centimet Trên Giây (Live Action)
Tóm tắt phim: 5 Centimet Trên Giây (Live Action)
5 Centimet Trên Giây (Live Action)
5 Centimet Trên Giây (Live Action) là phim Nhật Bản năm 2025 do Yoshiyuki Okuyama đạo diễn, thuộc thể loại chính kịch và tình cảm, với thời lượng 121 phút. Câu chuyện bắt đầu vào mùa xuân năm 1991, khi Takaki và Akari gặp nhau ở trường tiểu học và tiếp tục trao đổi thư từ ngay cả sau khi cô chuyển đi. Họ hứa với nhau lần cuối sẽ gặp lại. Đến năm 2008, mỗi người sống cuộc sống riêng, con đường không bao giờ giao nhau, nhưng những kỷ niệm vẫn còn mãi cùng một linh cảm về ngày đã hứa.
Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. 5 Centimet Trên Giây (Live Action) luôn được cập nhật tại đây.
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.