Cô Gái và Cây Kim

The Girl with the Needle (2024)

Phim:
Cô Gái và Cây Kim (The Girl with the Needle)
Đang chiếu:
Full Vietsub
Số tập:
1
Thời lượng:
123 phút
Ngôn ngữ:
Vietsub
Chất lượng:
FHD
Đạo diễn:
Magnus von Horn,
Diễn viên:
Anna Terpiłowska, Anna Tulestedt, Ari Alexander, Ava Knox Martin, Benedikte Hansen, Besir Zeciri, Dan Jakobsen, Joachim Fjelstrup, Maciej Berezowski, Magnus von Horn,
Trạng thái:
Hoàn thành
Quốc gia:
Ba Lan, Đan Mạch, Thụy Điển,
Năm sản xuất:
2024
Thể loại:
Chính Kịch, Lịch Sử,
( 8,4 điểm / 2 lượt)
Xem tập mới HD: Cô Gái và Cây Kim

LINK Xem Tập Mới HD 4K: Cô Gái và Cây Kim

Tóm tắt phim: Cô Gái và Cây Kim

Cô Gái và Cây Kim

Cô Gái và Cây Kim, tên gốc The Girl with the Needle, là phim chính kịch lịch sử năm 2024 do Magnus von Horn đạo diễn, với sự tham gia của Vic Carmen Sonne và Trine Dyrholm. Phim lấy bối cảnh Copenhagen sau Thế chiến thứ nhất, nơi một cô gái trẻ đang mang thai và mất việc được một người phụ nữ lớn tuổi, quyến rũ nhưng bí ẩn cưu mang. Bà đưa cô vào làm việc trong một trung tâm nhận con nuôi bí mật, che giấu nhiều uẩn khúc sau vẻ ngoài nhân đạo. Giữa hai người phụ nữ dần hình thành mối quan hệ gắn bó, vượt lên chênh lệch tuổi tác và hoàn cảnh.

Tìm phim nhanh bằng tên phim tại Motchill. Cô Gái và Cây Kim luôn được cập nhật tại đây.

Bình luận 0

Viết bình luận

* Không cần đăng nhập. Bình luận vi phạm chính sách sẽ bị xóa.

Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận về phim.